Lee Jong-suk

Tiếng Việt

con số đề tài tiêu đề nhà văn Ngày đăng kí kiểm tra gợi ý sắt vụn
toàn bộ

✨Nhận ngay 1500 VT và Thẻ quà tặng Amazon! Tham gia sự kiện FanPlus #62! [4]

65
0
0
toàn bộ

💬Tính năng dịch thuật đã được thêm vào tính năng trò chuyện trên Fanplus!🌎

154
1
0
toàn bộ

💬[Phòng chat Fanplus MỞ] Từ tin tức về thần tượng của bạn đến những câu chuyện về việc hâm mộ, hãy thoải mái trò chuyện trong phòng chat nhé! [6]

1.7K
3
0
toàn bộ

📚 Nhận ngay 1.000 lượt bình chọn miễn phí! Sự kiện xem truyện fanfic MỚI đã mở! [8]

3.1K
12
0
toàn bộ

📖 [Ra mắt trang web truyện fanfic] Giới thiệu dịch vụ web truyện fanfic mới, từ thưởng thức đến sáng tác! [5]

2.8K
12
8
toàn bộ

❤️Xem nhanh các sự kiện đang diễn ra ❗ [123]

40K
47
4
toàn bộ

🗳️Hướng dẫn tích lũy vé bỏ phiếu Fanplus [27]

12K
61
9
chuyện

Bối rối vì giao dịch thẻ không thành công, vui mừng sau khi giao dịch thành công. [1]

78
0
0
chuyện

Jong-seok trông thật bảnh bao ở Florence, Ý. [4]

97
0
0
chuyện

Tôi thực sự rất mong chờ được đến Thiên đường! Haha [3]

115
0
0
chuyện

Trông bạn cứ như đang chụp ảnh quảng cáo vậy, ngay cả khi đang cầm kem gelato! Hahaha [2]

86
0
0
toàn bộ

Có vẻ như Jong-seok đã được xác nhận tham gia tác phẩm mới của tác giả Kim Su-jin, người tạo ra *Monster*. [1]

98
0
0
chuyện

Lee Jong-suk trông rất hạnh phúc khi được bao quanh bởi những cánh đồng hoa anh đào. [12]

125
0
0
chuyện

Phim hoạt hình Jongsuk

114
0
0
toàn bộ

Jongseok, cậu đang tận hưởng mùa xuân bằng cách ngắm nhìn những bông hoa mùa xuân. [4]

102
0
0
chuyện

CÁCH HỦY KHOẢN VAY TIỀN NHANH

102
0
0
chuyện

Lee Jong-suk đã tiết lộ mình tự làm đồ gốm. [1]

109
0
0
chuyện

Đúng như dự đoán, nam diễn viên Lee Jong-suk chính là hình mẫu bạn trai lý tưởng khiến trái tim ♥IU xao xuyến.

160
0
0
toàn bộ

Jong-seok, có vẻ như bạn đang có khoảng thời gian tuyệt vời ở Milan. [8]

101
0
0
toàn bộ

IU và Lee Jong-suk được bắt gặp diện trang phục đôi sang trọng trị giá 3 triệu won. [5]

200
0
0
toàn bộ

Lee Jong-suk vừa tiết lộ những nơi anh ấy đến gần đây, vẫn đầy vẻ quyến rũ trẻ trung~ [6]

161
0
0
toàn bộ

Lee Jong-suk đã quyên tặng 100 triệu won cho Trung tâm Y tế Asan. [5]

91
0
0
toàn bộ

Lee Jong-suk, ♥IU sẽ lại yêu anh ấy thêm lần nữa… Hình ảnh ấm áp từ phía sau được hé lộ. [3]

168
0
0
toàn bộ

Lee Jong-suk nắm chặt tay ông nội trong một buổi hẹn hò ngoài phố. [4]

96
0
0
toàn bộ

Lee Jong-suk được chọn làm đại sứ thương hiệu mới của MIDO. [3]

87
0
0
toàn bộ

Nam diễn viên Lee Jong-suk kết thúc thành công chuyến lưu diễn châu Á năm 2025. [2]

108
0
0
toàn bộ

Hình ảnh hoàn hảo, trông như thể bước ra từ phim hoạt hình, ngay cả chỉ từ một bức ảnh. [2]

84
0
0