Park Bo-gum

Tiếng Việt

con số đề tài tiêu đề nhà văn Ngày đăng kí kiểm tra gợi ý sắt vụn
toàn bộ

✨Nhận ngay 1500 VT và Thẻ quà tặng Amazon! Tham gia sự kiện FanPlus số 54! [10]

276
0
0
toàn bộ

📚 Nhận ngay 1.000 lượt bình chọn miễn phí! Sự kiện xem truyện fanfic MỚI đã mở! [2]

1.4K
7
0
toàn bộ

📖 [Ra mắt trang web truyện fanfic] Giới thiệu dịch vụ web truyện fanfic mới, từ thưởng thức đến sáng tác! [5]

2.1K
10
8
toàn bộ

❤️Xem nhanh các sự kiện đang diễn ra ❗ [118]

37K
46
4
toàn bộ

🗳️Hướng dẫn tích lũy vé bỏ phiếu Fanplus [27]

11K
60
9
chuyện

Những bức ảnh hậu trường quảng cáo in Jeonggwanjang của Park Bo-gum [15]

245
2
0
chuyện

Ảnh của Park Bo-gum được đăng trên Instagram của Ngân hàng Shinhan [14]

196
2
0
chuyện

Video phỏng vấn buổi chụp hình Hanbok của Park Bo-gum trên tạp chí Harper's Bazaar Hàn Quốc [14]

161
2
0
chuyện

Ông Bogum, ông thực sự có hàng ngàn khuôn mặt. [6]

135
0
0
chuyện

Park Bo-gum trở lại Music Bank ở Lisbon [14]

165
0
0
chuyện

Park Bo-gum và Ahn Yu-jin đã thể hiện sự lãng mạn ở Lisbon. [11]

200
0
0
chuyện

Sân khấu của Eugene với màn trình diễn piano của Park Bo-gum [10]

177
0
0
chuyện

Bogum, người dẫn chương trình Music Bank ở Lisbon, thật tuyệt vời. [10]

155
0
0
chuyện

Tôi thấy Bogum sẽ dẫn chương trình Music Bank ở Lisbon. [8]

156
0
0
chuyện

Sự cạnh tranh khốc liệt của Park Bo-gum khiến tôi tự hỏi ai sẽ giành được Giải thưởng phổ biến và Giải thưởng lớn. [8]

169
0
0
chuyện

Tôi đang mong chờ màn song ca giữa Park Bo-gum và Ahn Yu-jin sẽ khuấy động Lisbon! [8]

155
0
0
chuyện

Park Bo-gum trông rất đẹp trai khi đeo kính gọng sừng dày [9]

143
0
0
chuyện

Bogum đã tổ chức một sân khấu đặc biệt tại Music Bank ở Lisbon [7]

123
0
0
chuyện

Park Bo-gum hát 'I Don't Love You' trong khi nói 'hak~ssi' [8]

179
0
0
chuyện

Park Bo-gum xuất hiện sành điệu trong bộ hanbok trên biển quảng cáo ở Quảng trường Thời đại [9]

191
0
0
chuyện

Họ nói 'Music Bank in Lisbon' sẽ được phát sóng vào ngày 10 tháng 10! Haha [8]

188
0
0
chuyện

Park Bo-gum bất ngờ xuất hiện trên 'Cultwo Show'! [13]

182
0
0
chuyện

Bogum đã xuất hiện với tư cách khách mời bất ngờ trong chương trình 2 O'Clock Escape Cultwo Show ngày hôm qua [13]

153
0
0
chuyện

Nghe nói anh là MC duy nhất cho chuyến lưu diễn vòng quanh thế giới Music Bank ở Lisbon. Em rất mong chờ~ [9]

152
0
0
chuyện

Bogum sẽ là MC duy nhất cho <Music Bank World Tour in Lisbon> [11]

168
0
0