Red Velvet

Tiếng Việt

con số đề tài tiêu đề nhà văn Ngày đăng kí kiểm tra gợi ý sắt vụn
toàn bộ

✨Nhận ngay 1500 VT và Thẻ quà tặng Amazon! Tham gia sự kiện FanPlus #53! [50]

1K
8
0
toàn bộ

📚 Nhận ngay 1.000 lượt bình chọn miễn phí! Sự kiện xem truyện fanfic MỚI đã mở! [2]

1.4K
7
0
toàn bộ

📖 [Ra mắt trang web truyện fanfic] Giới thiệu dịch vụ web truyện fanfic mới, từ thưởng thức đến sáng tác! [5]

2.1K
10
8
toàn bộ

❤️Xem nhanh các sự kiện đang diễn ra ❗ [118]

37K
46
4
toàn bộ

🗳️Hướng dẫn tích lũy vé bỏ phiếu Fanplus [27]

11K
60
9
chuyện

Tôi thực sự thích phiên bản Phil My Rhythm Orchestra [3]

74
0
0
chuyện

Khi nào thì có phiên bản đầy đủ? [4]

97
0
0
chuyện

Nụ cười của Joy thật đáng yêu [10]

134
0
0
chuyện

Khi trời ngày càng nóng hơn, tôi thấy mình đang tìm kiếm nhạc mùa hè trên bảng xếp hạng. [3]

82
0
0
chuyện

Tôi muốn thấy Red Velvet như một tổng thể [4]

70
0
0
chuyện

Tôi hy vọng Red Velvet sẽ trở lại với một bài hát mới hay. [6]

76
0
0
chuyện

Tôi muốn sớm được xem bài hát solo của Irene [2]

66
0
0
toàn bộ

Joy của Red Velvet, người thích camera mặc định của iPhone.jpg [6]

90
0
0
chuyện

Irene đang trở lại với sự nghiệp solo [4]

79
0
0
chuyện

Bộ sưu tập trang phục thường ngày mùa hè của Joy [6]

81
0
0
chuyện

Tôi mong bạn sẽ thường xuyên cho mọi người thấy [2]

75
0
0
toàn bộ

Tôi ước Red Velvet sẽ xuất hiện trên Knowing Brothers một lần nữa [4]

72
0
0
toàn bộ

Bài hát Red Velvet yêu thích của bạn là gì? [5]

114
0
0
chuyện

Tôi thực sự thích bài solo của Wendy [3]

71
0
0
toàn bộ

Phil Nhịp Điệu Của Tôi [4]

77
0
0
chuyện

Khi lưu một liên lạc, tất cả phụ nữ đều để lại một trái tim [6]

104
0
0
toàn bộ

Seulgi Wendy Tâm Trạng Tự Nhiên🌱🌿 [6]

67
0
0
chuyện

Khi thời tiết ấm hơn, Red Velvet Red Flavor sẽ hiện lên trong tâm trí. [9]

90
0
0
chuyện

Nó làm tôi nhớ đến mùa hè [8]

100
0
0
chuyện

Khi nào bạn sẽ quay lại? [11]

80
0
0